Diễn đàn CFO Việt Nam - Diễn đàn dành cho CFO và những người quan tâm đến hoạt động quản lý tài chính doanh nghiệp tại Việt Nam.

Hôm nay, 18 Tháng 8 2017, 19:22
Thời gian được tính theo giờ UTC + 7 Giờ

Tạo chủ đề mới Gửi bài trả lời  [ 1 bài viết ] 
 Cách chọn áo thun 3 lỗ hợp với dáng nam giới 
Người gửi Nội dung

Đã gửi: 0 Cảm ơn
Đã nhận: 0 Cảm ơn
Gửi bài Cách chọn áo thun 3 lỗ hợp với dáng nam giới
Mùa hè nóng bức đã đến, đa phần các anh chàng lại chọn cho mình chiếc áo ba lỗ thông dụng, không quá cầu kỳ và khó tìm.

Nếu bạn là tín đồ của những chiếc áo thun 3 lỗ, nhưng lại cảm thấy quá nhàm chán với các dạng áo thường mặc, phối đồ thông thường thì nên làm gì? Hãy mua hiểu cách tìm áo ba lỗ nam sang trọng ngay sau đây nhé.

Hình ảnh

Khi tìm áo ba lỗ thì chủ yếu là bạn tậu về gam màu và chất liệu, do những kiểu áo ba lỗ đều sở hữu họa tiết thiết kế hình dáng vẻ như nhau. 

Trước hết, nói về màu sắc thì chúng ta có thể tìm những màu dễ dàng để mix đồ như trắng, đen, tuy nhiên, hai màu sắc này trong thời điểm ngày nay lại không còn thịnh hành nữa mà thay vào đây là những gam color thích hợp với thời tiết và sở thích của những độ tuổi khác nhau. Bạn có thể tìm cho mình những loại áo thun có thiết kế sọc kẻ, họa tiết thiết kế màu sắc khối vuông, áo 3 lỗ loang màu ,….

Sau khi mua được áo nam 3 lỗ với màu sắc như ý thì bạn cũng có thể để ý tới chất liệu, đa phần chất liệu áo 3 lỗ là dạng phông thun cotton, có chức năng co và giãn phải chăng và rất có thể thấm hút mồ hôi cực tốt. 

Chọn vải bằng cách sờ vào áo, nếu vải mịn, mát thì tìm, bạn cũng cần để tay vào phía bên trong để xem độ dày của vải và sắm áo thun 3 lỗ theo đúng ý muốn.

Hình ảnh

Sau khi tìm áo ba lỗ thì bạn tiếp tục tìm hiểu về bí quyết phối. Áo ba lỗ có thể set bên trong áo sơ mi, khoát jeans, quần jeans bụi, bạn cũng có thể phối hợp mang túi đeo chính hãng để tạo sự sang trọng. 

Bên cạnh đó, chúng ta có thể kết hợp áo ba lỗ với quần short để tạo ra sự mát mẽ, thời trang và thời trang và năng động, ví như mặc theo cách này thì bạn cũng có thể set thêm với giầy thể thao để đúng chất, trông khỏe mạnh và thu hút hơn.

Một lưu ý khi chọn áo ba lỗ thì bạn cũng hãy lựa chọn hàng rẻ từ các cửa hàng uy tín, giúp bạn có thể tạo được dáng vẻ sang trọng và tránh áo bị rũ hoặc chảy xệ sau khi giặt. Việc tìm nơi cung cáo áo thun 3 lỗ nam tốt sẽ rất quan trọng. Tại Sendo, bạn có thể thoải dễ dàng xem hàng và đổi trả nếu không vừa ý mà không tốn thời gian.

Từ giờ chiếc áo ba lỗ không còn chỉ là một mặt hàng quan ao nam thời trang mang ý nghĩa tiện lợi, mát mẻ mà còn là món đồ hoàn toàn có thể mang tới vẻ đẹp năng động cho các chàng trai. Hãy tiếp tục tìm hiểu thêm thêm những bài viết hay tại Heilin.vn và tự khiến đẹp cho mình từ những điều đơn giản nhất bạn nhé.

26 Tháng 5 2017, 15:05
Xem thông tin cá nhân
Hiển thị những bài viết cách đây:  Sắp xếp theo  
Tạo chủ đề mới Gửi bài trả lời  [ 1 bài viết ] 

Ai đang trực tuyến?

Đang xem chuyên mục này: Không có thành viên nào đang trực tuyến.1 khách.

Bạn không thể tạo chủ đề mới.
Bạn không thể trả lời bài viết.
Bạn không thể sửa những bài viết của mình.
Bạn không thể xoá những bài viết của mình.