Diễn đàn CFO Việt Nam - Diễn đàn dành cho CFO và những người quan tâm đến hoạt động quản lý tài chính doanh nghiệp tại Việt Nam.

Hôm nay, 27 Tháng 2 2017, 18:13
Thời gian được tính theo giờ UTC + 7 Giờ

Tạo chủ đề mới Gửi bài trả lời  [ 15 bài viết ]  Chuyển đến trang Trang vừa xem  1, 2
 Download tai lieu 
Người gửi Nội dung

Đã gửi: 0 Cảm ơn
Đã nhận: 0 Cảm ơn
Gửi bài Re: Download tai lieu
Em chào Admin và các anh chị trên CFO, em là thành viên mới của diễn đàn và là sinh viên năm cuối ĐHNN-ĐHQGHN, chuyên ngành e đang học tiếng anh và tài chính ngân hàng.Tuy nhiên kiến thức về TCNH của em rất bập bẹo, đang năm cuối nên em rất muốn tìm hiểu lại từ đầu về chuyên ngành TCNH nói riêng và kinh tế nói chung, và CFO như một vị cứu cánh của em bởi em thấy những thông tin trên trang cfo.vn rất phong phú, bổ ích, easy-to-understand and easy-to-remenber.

Hihi, em xin quay lại vấn đề chính là em không thể download được tài liệu dù đã đăng ký là thành viên LIÊN KẾT thành công. Cụ thể là sau khi đăng ký là thành viên LK thành công, em vào mục thư viện CFO đăng nhập nhưng không thể đăng nhập thành công (em tưởng em đãng trí quên tên đăng nhập và mật khẩu). Sau đó, em quay lại trang chủ cfo.vn thì lại đăng nhập được ^^, nhưng khi vào thư viện vẫn phải đăng nhập và không sign in thành công được. Do đó em không thể down được bất cứ tài liệu nào. :(. Có ai bị rơi vào tình huống như em chưa? Có ai cứu giúp em giải đáp thắc mắc và giúp em lấy được tài liệu không ạ??? Em xin chân thành cảm ơn. Các anh chị ơi, giúp em với!!!!^^

01 Tháng 10 2012, 22:20
Xem thông tin cá nhân

Re: Download tai lieu
Hì hì, có ai gặp tình huống giống em thì các anh chị cứ vào Google Chrome giống như admin nhắc là OK ạ!!!! Giờ em có thể tha hồ down tài liệu về ngâm cứu rồi!!! Ôi, em cảm ơn Admin và CFO nhiều lắm ạ!!!

01 Tháng 10 2012, 22:40
Xem thông tin cá nhân

hoanguyen90 đã viết:
Hì hì, có ai gặp tình huống giống em thì các anh chị cứ vào Google Chrome giống như admin nhắc là OK ạ!!!! Giờ em có thể tha hồ down tài liệu về ngâm cứu rồi!!! Ôi, em cảm ơn Admin và CFO nhiều lắm ạ!!!

Mình cũng vào bằng trình duyệt chrome mà. Cứ nhấn vào taêb thư viện là nhảy sang tab mới và bị yêu cầu đăng nhập và...omg failure!!!
Admin vui lòng xử lý giùm anh em tí :(

17 Tháng 10 2012, 21:21
Xem thông tin cá nhân

Xin chào các anh chị và các bạn. Em cũng gặp vấn đề trên. Xin các ace giúp đỡ ạ. Em cám ơn. :)

15 Tháng 8 2013, 11:10
Xem thông tin cá nhân

Đúng là vào mục download tài liệu thì không được thật.
AE có tài liệu CFO tiếng việt share cho mình với.
Xin chân thành cảm ơn
tuannguyenpham1308@hotmail.com.vn

29 Tháng 8 2013, 22:59
Xem thông tin cá nhân
Hiển thị những bài viết cách đây:  Sắp xếp theo  
Tạo chủ đề mới Gửi bài trả lời  [ 15 bài viết ]  Chuyển đến trang Trang vừa xem  1, 2

Ai đang trực tuyến?

Đang xem chuyên mục này: Không có thành viên nào đang trực tuyến.1 khách.

Bạn không thể tạo chủ đề mới.
Bạn không thể trả lời bài viết.
Bạn không thể sửa những bài viết của mình.
Bạn không thể xoá những bài viết của mình.