Diễn đàn CFO Việt Nam - Diễn đàn dành cho CFO và những người quan tâm đến hoạt động quản lý tài chính doanh nghiệp tại Việt Nam.

Hôm nay, 23 Tháng 8 2017, 13:08
Thời gian được tính theo giờ UTC + 7 Giờ

Tạo chủ đề mới Gửi bài trả lời  [ 3 bài viết ] 
 Lời Chào mừng 
Người gửi Nội dung

Đã gửi: 3 Cảm ơn
Đã nhận: 77 Cảm ơn
Gửi bài Lời Chào mừng
Chào mừng các bạn học viên của chương trình đào tạo Giám đốc Tài chính!

Box "Chương trình Giám đốc Tài chính" là nơi để chúng ta có thể trao đổi các thông tin liên cũng như kiến thức quan đến khóa học. Đây là nơi để các học viên đã, đang và sẽ tham gia chương trình đào tạo Giám đốc Tài chính của VCFO trao đổi các thông tin về lớp học, về bài học với nhau.

Đây cũng là nơi Ban tổ chức lớp đưa ra các thông tin liên quan đến lớp học cho các học viên cũng như lắng nghe ý kiến của các học viên để chương trình học ngày càng tốt hơn.

Đặc biệt, đây cũng là nơi để các giảng viên, trực tiếp hoặc thông qua Ban tổ chức, có thể hỗ trợ giải thích các thắc mắc cho các học viên của mình.

Với mục đích của việc thành lập một box riêng cho chương trình đào tạo Giám đốc tài chính như vậy, VCFO mong muốn nhấn mạnh một triết lý đơn giản: "Lấy HỌC VIÊN làm trung tâm". Để thực hiện được triết lý này, VCFO tạo điều kiện để học viên có thể trao đổi với học viên, học viên với Ban tổ chức, và học viên với giảng viên.

Chúc các bạn học viên thành công.

Ban Giám đốc VCFO

23 Tháng 5 2011, 13:54
Xem thông tin cá nhân
Có 3 Thành viên muốn cảm ơn nlp cho bài viết này:
Pear59, ttminhchau, ttx

Đã gửi: 2 Cảm ơn
Đã nhận: 0 Cảm ơn
Gửi bài Re: Lời Chào mừng
Em là sinh viên chưa tốt nghiệp. Em xin hỏi em có được phép học chương trình này?

10 Tháng 11 2011, 00:42
Xem thông tin cá nhân
Admin

Đã gửi: 317 Cảm ơn
Đã nhận: 322 Cảm ơn
Gửi bài Re: Lời Chào mừng
Chào bạn @Semperidem,
Cảm ơn bạn đã tìm hiểu về Chương trình.
Điều kiện để có thể tham gia Chương trình đào tạo Giám đốc Tài chính là: tốt nhiệp các trường đại học, cao đẳng với ít nhất 3 năm kinh nghiệm làm quản lý, kế toán, tài chính, kiểm toán, đầu tư hoặc các công việc tương tự; hoặc ít nhất 5 năm kinh nghiệm nếu tốt nghiệp trung cấp.
Nếu cần tìm hiểu thêm thông tin bạn cứ liên lạc với tôi qua Email: contact@cfo.vn

10 Tháng 11 2011, 09:34
Xem thông tin cá nhân Ghé thăm website của người gửi
Hiển thị những bài viết cách đây:  Sắp xếp theo  
Tạo chủ đề mới Gửi bài trả lời  [ 3 bài viết ] 

Ai đang trực tuyến?

Đang xem chuyên mục này: Không có thành viên nào đang trực tuyến.2 khách.

Bạn không thể tạo chủ đề mới.
Bạn không thể trả lời bài viết.
Bạn không thể sửa những bài viết của mình.
Bạn không thể xoá những bài viết của mình.